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Je Wajua?

Kuwa kwa mujibu wa kifungu cha 14(1) cha Sheria
ya Ulinzi wa Taarifa Binafsi, Sura ya 44, Taasisi zote
nchini zinazokusanya au kuchakata taarifa binafsi
zinapaswa kusajiliwa na kupatiwa vyeti vya
uzingatiaji na Tume ya Ulinzi wa Taarifa Binafsi
(PDPC). Na kwamba kabla ya kuanza usajili wa
taasisi yako unapaswa ufanye uteuzi wa Afisa Ulinzi
wa Taarifa Binafsi (Data Protection Officer — DPO)
ambaye atakuwa na jukumu la kufanya usajili wa
taasisi yako na kusimamia utekelezaji wa Sheria
tajwa.
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